Đèn sàn trang trí 84834
GIÁ 6.550.000đ
Tiết kiệm ngay 2.620.000đ 3.930.000đ
| Dimensions | 165 × 208 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø48cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
Description
Mô tả chi tiết
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 4,950,000₫.2,970,000₫Current price is: 2,970,000₫.
Original price was: 3,300,000₫.1,980,000₫Current price is: 1,980,000₫.
Original price was: 7,145,000₫.4,000,000₫Current price is: 4,000,000₫.
Original price was: 7,972,000₫.5,180,000₫Current price is: 5,180,000₫.
Original price was: 4,190,000₫.2,510,000₫Current price is: 2,510,000₫.
Original price was: 8,575,000₫.4,800,000₫Current price is: 4,800,000₫.
Original price was: 1,860,000₫.1,116,000₫Current price is: 1,116,000₫.
Original price was: 3,450,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.









