Đèn sàn trang trí 78151
GIÁ 3.935.000đ
Tiết kiệm ngay 1.575.000đ 2.360.000đ
| Dimensions | 28 × 153 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø15cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Đen |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,220,000₫.1,800,000₫Current price is: 1,800,000₫.
Original price was: 1,860,000₫.1,116,000₫Current price is: 1,116,000₫.
Original price was: 6,550,000₫.3,930,000₫Current price is: 3,930,000₫.
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Original price was: 3,157,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 4,190,000₫.2,510,000₫Current price is: 2,510,000₫.
Original price was: 7,860,000₫.4,400,000₫Current price is: 4,400,000₫.
Original price was: 6,500,000₫.3,900,000₫Current price is: 3,900,000₫.

















