Đèn sàn trang trí 78182
GIÁ 4.190.000đ
Tiết kiệm ngay 1.680.000đ 2.510.000đ
| Dimensions | 55 × 155 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, đá nhân tạo |
| Chụp đèn | Vải Ø35cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Vàng/Trắng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 4,850,000₫.2,910,000₫Current price is: 2,910,000₫.
Original price was: 3,220,000₫.1,800,000₫Current price is: 1,800,000₫.
Original price was: 3,450,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.
Original price was: 4,295,000₫.2,400,000₫Current price is: 2,400,000₫.
Original price was: 4,196,500₫.2,430,000₫Current price is: 2,430,000₫.
Original price was: 3,100,000₫.2,015,000₫Current price is: 2,015,000₫.
Original price was: 3,026,000₫.1,966,000₫Current price is: 1,966,000₫.
Original price was: 7,972,000₫.5,180,000₫Current price is: 5,180,000₫.

















