Đèn sàn trang trí 78127
GIÁ 3.100.000đ
Tiết kiệm ngay 1.085.000đ 2.015.000đ
| Dimensions | 33 × 147 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Vải Ø33cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Trắng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 5,800,000₫.3,480,000₫Current price is: 3,480,000₫.
Original price was: 4,295,000₫.2,400,000₫Current price is: 2,400,000₫.
Original price was: 7,860,000₫.4,400,000₫Current price is: 4,400,000₫.
Original price was: 4,850,000₫.2,910,000₫Current price is: 2,910,000₫.
Original price was: 6,660,000₫.3,990,000₫Current price is: 3,990,000₫.
Original price was: 5,480,000₫.3,290,000₫Current price is: 3,290,000₫.
Original price was: 3,750,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.











