Đèn sàn trang trí 78083
GIÁ 3.890.000đ
Tiết kiệm ngay 1.555.000đ 2.335.000đ
| Dimensions | 60 × 160 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Thủy tinh Ø12cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Original price was: 6,500,000₫.3,900,000₫Current price is: 3,900,000₫.
Original price was: 4,196,500₫.2,430,000₫Current price is: 2,430,000₫.
Original price was: 3,600,000₫.2,160,000₫Current price is: 2,160,000₫.
Original price was: 15,800,000₫.9,500,000₫Current price is: 9,500,000₫.
Original price was: 3,220,000₫.1,800,000₫Current price is: 1,800,000₫.
Original price was: 8,875,000₫.4,970,000₫Current price is: 4,970,000₫.
Original price was: 8,575,000₫.4,800,000₫Current price is: 4,800,000₫.















