Đèn sàn 84562
GIÁ 6.660.000đ
Tiết kiệm ngay 2.670.000đ 3.990.000đ
| Dimensions | 50 × 160 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø20cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,220,000₫.1,800,000₫Current price is: 1,800,000₫.
Original price was: 1,860,000₫.1,116,000₫Current price is: 1,116,000₫.
Original price was: 3,157,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 3,157,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 4,950,000₫.2,970,000₫Current price is: 2,970,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 3,935,000₫.2,360,000₫Current price is: 2,360,000₫.
Original price was: 2,190,000₫.1,310,000₫Current price is: 1,310,000₫.









