Đèn sàn trang trí 78109
GIÁ 5.950.000đ
Tiết kiệm ngay 2.380.000đ 3.570.000đ
| Dimensions | 160 × 180 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø22cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen/Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 1,860,000₫.1,116,000₫Current price is: 1,116,000₫.
Original price was: 3,157,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 8,875,000₫.4,970,000₫Current price is: 4,970,000₫.
Original price was: 15,800,000₫.9,500,000₫Current price is: 9,500,000₫.
Original price was: 5,950,000₫.3,570,000₫Current price is: 3,570,000₫.
Original price was: 7,860,000₫.4,400,000₫Current price is: 4,400,000₫.
Original price was: 3,220,000₫.1,800,000₫Current price is: 1,800,000₫.
Original price was: 4,295,000₫.2,400,000₫Current price is: 2,400,000₫.














