Đèn sàn trang trí 77996
GIÁ 8.875.000đ
Tiết kiệm ngay 3.905.000đ 4.970.000đ
| Dimensions | 120 × 180 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Vải Ø35cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen/Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,100,000₫.2,015,000₫Current price is: 2,015,000₫.
Original price was: 3,750,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.
Original price was: 1,860,000₫.1,116,000₫Current price is: 1,116,000₫.
Original price was: 3,630,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 3,157,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Original price was: 6,550,000₫.3,930,000₫Current price is: 3,930,000₫.
Original price was: 3,935,000₫.2,360,000₫Current price is: 2,360,000₫.



















