Đèn sàn trang trí 78088
GIÁ 3.600.000đ
Tiết kiệm ngay 1.440.000đ 2.160.000đ
| Dimensions | 39 × 160 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Vải Ø39cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Trắng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 4,190,000₫.2,510,000₫Current price is: 2,510,000₫.
Original price was: 3,600,000₫.2,160,000₫Current price is: 2,160,000₫.
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Original price was: 4,190,000₫.2,510,000₫Current price is: 2,510,000₫.
Original price was: 8,875,000₫.4,970,000₫Current price is: 4,970,000₫.
Original price was: 7,860,000₫.4,400,000₫Current price is: 4,400,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 8,575,000₫.4,800,000₫Current price is: 4,800,000₫.










