Đèn sàn trang trí 78188
GIÁ 4.295.000đ
Tiết kiệm ngay 1.895.000đ 2.400.000đ
| Dimensions | 35 × 154 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, đá nhân tạo |
| Chụp đèn | Vải Ø35cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Vàng/Trắng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 8,575,000₫.4,800,000₫Current price is: 4,800,000₫.
Original price was: 3,100,000₫.2,015,000₫Current price is: 2,015,000₫.
Original price was: 3,600,000₫.2,160,000₫Current price is: 2,160,000₫.
Original price was: 6,440,000₫.3,600,000₫Current price is: 3,600,000₫.
Original price was: 5,480,000₫.3,290,000₫Current price is: 3,290,000₫.
Original price was: 15,800,000₫.9,500,000₫Current price is: 9,500,000₫.
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Original price was: 6,500,000₫.3,900,000₫Current price is: 3,900,000₫.













