Đèn sàn trang trí 84457
GIÁ 2.190.000đ
Tiết kiệm ngay 880.000đ 1.310.000đ
| Dimensions | 160 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, đá nhân tạo |
| Chụp đèn | Vải Ø34cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Đen |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,750,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.
Original price was: 5,480,000₫.3,290,000₫Current price is: 3,290,000₫.
Original price was: 7,145,000₫.4,000,000₫Current price is: 4,000,000₫.
Original price was: 8,575,000₫.4,800,000₫Current price is: 4,800,000₫.
Original price was: 3,600,000₫.2,160,000₫Current price is: 2,160,000₫.
Original price was: 15,800,000₫.9,500,000₫Current price is: 9,500,000₫.
Original price was: 3,157,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.























