Đèn sàn trang trí 84834
GIÁ 6.550.000đ
Tiết kiệm ngay 2.620.000đ 3.930.000đ
| Dimensions | 165 × 208 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø48cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
Description
Mô tả chi tiết
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 1,860,000₫.1,116,000₫Current price is: 1,116,000₫.
Original price was: 8,875,000₫.4,970,000₫Current price is: 4,970,000₫.
Original price was: 3,750,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.
Original price was: 5,950,000₫.3,570,000₫Current price is: 3,570,000₫.
Original price was: 3,600,000₫.2,160,000₫Current price is: 2,160,000₫.
Original price was: 3,450,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.
Original price was: 5,480,000₫.3,290,000₫Current price is: 3,290,000₫.
Original price was: 15,800,000₫.9,500,000₫Current price is: 9,500,000₫.









