Đèn sàn trang trí 78158
GIÁ 4.190.000đ
Tiết kiệm ngay 1.680.000đ 2.510.000đ
| Dimensions | 45 × 153 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, đá nhân tạo |
| Chụp đèn | Vải Ø45cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Vàng/Trắng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 8,575,000₫.4,800,000₫Current price is: 4,800,000₫.
Original price was: 5,480,000₫.3,290,000₫Current price is: 3,290,000₫.
Original price was: 7,972,000₫.5,180,000₫Current price is: 5,180,000₫.
Original price was: 6,550,000₫.3,930,000₫Current price is: 3,930,000₫.
Original price was: 3,026,000₫.1,966,000₫Current price is: 1,966,000₫.
Original price was: 1,860,000₫.1,116,000₫Current price is: 1,116,000₫.
Original price was: 3,157,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 3,100,000₫.2,015,000₫Current price is: 2,015,000₫.



















