Đèn sàn trang trí 78012
GIÁ 6.500.000đ
Tiết kiệm ngay 2.600.000đ 3.900.000đ
| Dimensions | 85 × 160 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø30cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 4,850,000₫.2,910,000₫Current price is: 2,910,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 6,660,000₫.3,990,000₫Current price is: 3,990,000₫.
Original price was: 5,480,000₫.3,290,000₫Current price is: 3,290,000₫.
Original price was: 6,500,000₫.3,900,000₫Current price is: 3,900,000₫.
Original price was: 7,972,000₫.5,180,000₫Current price is: 5,180,000₫.
Original price was: 3,450,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.














