Đèn sàn 84627
GIÁ 5.800.000đ
Tiết kiệm ngay 2.320.000đ 3.480.000đ
| Dimensions | 38 × 160 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Thủy tinh Ø15cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
Description
Mô tả chi tiết
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 6,440,000₫.3,600,000₫Current price is: 3,600,000₫.
Original price was: 3,750,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.
Original price was: 7,860,000₫.4,400,000₫Current price is: 4,400,000₫.
Original price was: 4,950,000₫.2,970,000₫Current price is: 2,970,000₫.
Original price was: 8,575,000₫.4,800,000₫Current price is: 4,800,000₫.
Original price was: 8,875,000₫.4,970,000₫Current price is: 4,970,000₫.
Original price was: 7,972,000₫.5,180,000₫Current price is: 5,180,000₫.
Original price was: 3,450,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.









