Đèn sàn trang trí 84457
GIÁ 2.190.000đ
Tiết kiệm ngay 880.000đ 1.310.000đ
| Dimensions | 160 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, đá nhân tạo |
| Chụp đèn | Vải Ø34cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Đen |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 2,190,000₫.1,310,000₫Current price is: 1,310,000₫.
Original price was: 3,630,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 4,190,000₫.2,510,000₫Current price is: 2,510,000₫.
Original price was: 3,600,000₫.2,160,000₫Current price is: 2,160,000₫.
Original price was: 6,660,000₫.3,990,000₫Current price is: 3,990,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 1,860,000₫.1,116,000₫Current price is: 1,116,000₫.
Original price was: 3,750,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.























