Đèn sàn trang trí 78188
GIÁ 4.295.000đ
Tiết kiệm ngay 1.895.000đ 2.400.000đ
| Dimensions | 35 × 154 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, đá nhân tạo |
| Chụp đèn | Vải Ø35cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Vàng/Trắng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,935,000₫.2,360,000₫Current price is: 2,360,000₫.
Original price was: 5,800,000₫.3,480,000₫Current price is: 3,480,000₫.
Original price was: 3,157,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 7,145,000₫.4,000,000₫Current price is: 4,000,000₫.
Original price was: 8,875,000₫.4,970,000₫Current price is: 4,970,000₫.
Original price was: 4,190,000₫.2,510,000₫Current price is: 2,510,000₫.
Original price was: 3,100,000₫.2,015,000₫Current price is: 2,015,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.













