Đèn sàn trang trí 78083
GIÁ 3.890.000đ
Tiết kiệm ngay 1.555.000đ 2.335.000đ
| Dimensions | 60 × 160 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Thủy tinh Ø12cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 5,480,000₫.3,290,000₫Current price is: 3,290,000₫.
Original price was: 6,440,000₫.3,600,000₫Current price is: 3,600,000₫.
Original price was: 7,145,000₫.4,000,000₫Current price is: 4,000,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 5,800,000₫.3,480,000₫Current price is: 3,480,000₫.
Original price was: 4,950,000₫.2,970,000₫Current price is: 2,970,000₫.
Original price was: 8,575,000₫.4,800,000₫Current price is: 4,800,000₫.
Original price was: 2,190,000₫.1,310,000₫Current price is: 1,310,000₫.















