Đèn sàn trang trí 78012
GIÁ 6.500.000đ
Tiết kiệm ngay 2.600.000đ 3.900.000đ
| Dimensions | 85 × 160 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø30cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,750,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.
Original price was: 3,630,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 3,100,000₫.2,015,000₫Current price is: 2,015,000₫.
Original price was: 3,100,000₫.2,015,000₫Current price is: 2,015,000₫.
Original price was: 3,935,000₫.2,360,000₫Current price is: 2,360,000₫.
Original price was: 3,450,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.
Original price was: 5,950,000₫.3,570,000₫Current price is: 3,570,000₫.
Original price was: 5,480,000₫.3,290,000₫Current price is: 3,290,000₫.















