Đèn sàn trang trí 77996
GIÁ 8.875.000đ
Tiết kiệm ngay 3.905.000đ 4.970.000đ
| Dimensions | 120 × 180 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Vải Ø35cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen/Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,300,000₫.1,980,000₫Current price is: 1,980,000₫.
Original price was: 5,800,000₫.3,480,000₫Current price is: 3,480,000₫.
Original price was: 4,950,000₫.2,970,000₫Current price is: 2,970,000₫.
Original price was: 4,295,000₫.2,400,000₫Current price is: 2,400,000₫.
Original price was: 5,950,000₫.3,570,000₫Current price is: 3,570,000₫.
Original price was: 6,550,000₫.3,930,000₫Current price is: 3,930,000₫.
Original price was: 3,450,000₫.2,250,000₫Current price is: 2,250,000₫.
Original price was: 8,575,000₫.4,800,000₫Current price is: 4,800,000₫.



















