Đèn trụ sân vườn 86324
| Dimensions | 25 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, Thủy tinh |
| Bóng đèn | E27 (Max 40W) x1 |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 25cm, 30cm |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 2,796,000₫.1,620,000₫Current price is: 1,620,000₫.
Price range: 1,880,000₫ through 3,300,000₫
Price range: 949,000₫ through 2,080,000₫
Original price was: 13,996,000₫.8,110,000₫Current price is: 8,110,000₫.
Price range: 1,354,000₫ through 1,660,000₫
Original price was: 418,000₫.295,000₫Current price is: 295,000₫.
Original price was: 2,820,000₫.1,690,000₫Current price is: 1,690,000₫.
Price range: 2,976,000₫ through 3,570,000₫















