Đèn trụ trang trí ngoài trời 73968
| Dimensions | 30 × 30 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, Thủy tinh |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 + LED 5W |
| Màu sắc | Vàng |
| Tính năng | Năng lượng mặt trời |
| Kích thước | Nấp 25cm/Cao 25cm, Nấp 30cm/Cao 30cm, Nấp 40cm/Cao 40cm |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 2,400,000₫.1,445,000₫Current price is: 1,445,000₫.
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Original price was: 3,290,000₫.1,970,000₫Current price is: 1,970,000₫.
Price range: 1,460,000₫ through 2,925,000₫
Price range: 1,690,000₫ through 2,778,000₫
Original price was: 418,000₫.295,000₫Current price is: 295,000₫.
Price range: 1,100,000₫ through 2,490,000₫



















