Đèn sàn trang trí 78109
GIÁ 5.950.000đ
Tiết kiệm ngay 2.380.000đ 3.570.000đ
| Dimensions | 160 × 180 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø22cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen/Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 15,800,000₫.9,500,000₫Current price is: 9,500,000₫.
Original price was: 7,972,000₫.5,180,000₫Current price is: 5,180,000₫.
Original price was: 4,295,000₫.2,400,000₫Current price is: 2,400,000₫.
Original price was: 1,860,000₫.1,116,000₫Current price is: 1,116,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 3,220,000₫.1,800,000₫Current price is: 1,800,000₫.
Original price was: 2,190,000₫.1,310,000₫Current price is: 1,310,000₫.
Original price was: 4,196,500₫.2,430,000₫Current price is: 2,430,000₫.















