Đèn trụ trang trí ngoài trời 73848
| Dimensions | 30 × 30 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Đồng, Thủy tinh |
| Bóng đèn | E27 (Max 40W) x1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Kích thước | 30x30cm, 40x40cm |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Price range: 1,645,000₫ through 1,880,000₫
Price range: 1,460,000₫ through 2,925,000₫
Original price was: 3,290,000₫.1,970,000₫Current price is: 1,970,000₫.
Original price was: 2,499,000₫.1,449,000₫Current price is: 1,449,000₫.
Original price was: 980,000₫.638,000₫Current price is: 638,000₫.
Price range: 2,976,000₫ through 3,570,000₫
Price range: 1,880,000₫ through 3,300,000₫
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.













