Đèn trụ trang trí ngoài trời 73960
| Dimensions | 30 × 30 × 36 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, Thủy tinh |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 + LED 5W |
| Màu sắc | Vàng |
| Tính năng | Năng lượng mặt trời |
| Kích thước | Nấp 25cm/Cao 31cm, Nấp 30cm/Cao 36cm, Nấp 40cm/Cao 42cm |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Price range: 1,880,000₫ through 3,300,000₫
Original price was: 1,032,000₫.598,000₫Current price is: 598,000₫.
Price range: 2,976,000₫ through 3,570,000₫
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Price range: 1,460,000₫ through 2,925,000₫
Price range: 1,690,000₫ through 2,778,000₫
Price range: 1,296,000₫ through 2,196,000₫
Price range: 1,645,000₫ through 1,880,000₫















