Đèn thả trang trí quả cầu thủy tinh thân vàng cao cấp DT-N016
GIÁ 1.060.000đ
Tiết kiệm ngay 380.000đ 680.000đ
Đèn thả DT-N016 với thiết kế hiện đại, đường nét tối giản tinh xảo, sản phẩm nổi bật bởi sự kết hợp của các vật liệu cao cấp:
- Khung đèn bằng hợp kim xi mạ màu vàng bóng sang trọng
- Chao đèn bằng thủy tinh mờ màu trắng sứ cho ra hiệu ứng ánh sáng lan tỏa nhẹ nhàng và lung linh
- Đèn được trang bị nguồn sáng đến từ bóng LED E27 hiện đại, cung cấp nguồn sáng ổn định và tiết kiệm điện năng
| Dimensions | 20 × 50 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim xi mạ vàng bóng |
| Chụp đèn | Thủy tinh trắng sứ Ø15cm |
| Bóng đèn | E27 X1 |
| Công suất | 5W X1 |
| Màu sắc | Vàng/Trắng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
Description
Mô tả chi tiết
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 2,320,000₫.1,500,000₫Current price is: 1,500,000₫.
Original price was: 1,650,000₫.907,000₫Current price is: 907,000₫.
Price range: 760,000₫ through 830,000₫
Original price was: 1,396,000₫.809,000₫Current price is: 809,000₫.
Original price was: 1,800,000₫.1,070,000₫Current price is: 1,070,000₫.
Original price was: 3,200,000₫.2,080,000₫Current price is: 2,080,000₫.
Price range: 560,000₫ through 750,000₫
Original price was: 2,047,000₫.1,200,000₫Current price is: 1,200,000₫.



















