Đèn thả pha lê cao cấp 84928
GIÁ 47.500.000đ
Tiết kiệm ngay 24.940.000đ 22.560.000đ
| Dimensions | 80 cm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, Pha lê |
| Bóng đèn | LED x15 |
| Màu sắc | Vàng |
| Chiều dài dây treo | 3 mét |
| Kích thước đế | 80cm |
| Kích thước đèn | 17 x 58cm |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 80 |
| Thay bóng | Qua kỹ thuật viên |
| Tuổi thọ LED tối đa | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Price range: 4,050,000₫ through 6,420,000₫
Original price was: 5,000,000₫.2,800,000₫Current price is: 2,800,000₫.
Original price was: 5,575,000₫.3,180,000₫Current price is: 3,180,000₫.
Original price was: 10,500,000₫.4,990,000₫Current price is: 4,990,000₫.
Original price was: 7,365,000₫.4,120,000₫Current price is: 4,120,000₫.
Original price was: 4,490,000₫.3,095,000₫Current price is: 3,095,000₫.
Original price was: 10,000,000₫.5,600,000₫Current price is: 5,600,000₫.
Price range: 5,950,000₫ through 7,660,000₫









