Đèn bàn trang trí 76606
GIÁ 3.429.000đ
Tiết kiệm ngay 1.229.000đ 2.200.000đ
| Dimensions | 60 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Ø12cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen/Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 1,700,000₫.950,000₫Current price is: 950,000₫.
1,090,000₫
Original price was: 6,250,000₫.3,500,000₫Current price is: 3,500,000₫.
Original price was: 1,960,000₫.1,175,000₫Current price is: 1,175,000₫.
Original price was: 3,790,000₫.2,270,000₫Current price is: 2,270,000₫.
Original price was: 5,000,000₫.2,800,000₫Current price is: 2,800,000₫.
Original price was: 1,700,000₫.950,000₫Current price is: 950,000₫.
Original price was: 2,860,000₫.1,600,000₫Current price is: 1,600,000₫.















