Đèn thả pha lê cao cấp 84928
GIÁ 47.500.000đ
Tiết kiệm ngay 24.940.000đ 22.560.000đ
| Dimensions | 80 cm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, Pha lê |
| Bóng đèn | LED x15 |
| Màu sắc | Vàng |
| Chiều dài dây treo | 3 mét |
| Kích thước đế | 80cm |
| Kích thước đèn | 17 x 58cm |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 80 |
| Thay bóng | Qua kỹ thuật viên |
| Tuổi thọ LED tối đa | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 12,880,000₫.6,120,000₫Current price is: 6,120,000₫.
Original price was: 7,365,000₫.4,120,000₫Current price is: 4,120,000₫.
Original price was: 18,560,000₫.8,820,000₫Current price is: 8,820,000₫.
Original price was: 5,150,000₫.3,060,000₫Current price is: 3,060,000₫.
Original price was: 6,000,000₫.3,600,000₫Current price is: 3,600,000₫.
1,500,000₫
Original price was: 12,300,000₫.7,580,000₫Current price is: 7,580,000₫.
Original price was: 11,785,000₫.6,835,000₫Current price is: 6,835,000₫.









