Đèn sàn trang trí 78212
GIÁ 4.197.000đ
Tiết kiệm ngay 1.767.000đ 2.430.000đ
| Dimensions | 35 × 165 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Gỗ tự nhiên |
| Chụp đèn | Vải Ø35cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Gỗ |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 3,026,000₫.1,966,000₫Current price is: 1,966,000₫.
Original price was: 6,440,000₫.3,600,000₫Current price is: 3,600,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 3,100,000₫.2,015,000₫Current price is: 2,015,000₫.
Original price was: 7,972,000₫.5,180,000₫Current price is: 5,180,000₫.
Original price was: 4,295,000₫.2,400,000₫Current price is: 2,400,000₫.
Original price was: 4,196,500₫.2,430,000₫Current price is: 2,430,000₫.














