Đèn sàn trang trí 78120
GIÁ 7.145.000đ
Tiết kiệm ngay 3.145.000đ 4.000.000đ
| Dimensions | 40 × 165 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, đá nhân tạo |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø16cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 4,190,000₫.2,510,000₫Current price is: 2,510,000₫.
Original price was: 3,890,000₫.2,335,000₫Current price is: 2,335,000₫.
Original price was: 4,850,000₫.2,910,000₫Current price is: 2,910,000₫.
Original price was: 5,950,000₫.3,570,000₫Current price is: 3,570,000₫.
Original price was: 2,190,000₫.1,310,000₫Current price is: 1,310,000₫.
Original price was: 2,190,000₫.1,310,000₫Current price is: 1,310,000₫.
Original price was: 3,157,000₫.2,030,000₫Current price is: 2,030,000₫.
Original price was: 3,935,000₫.2,360,000₫Current price is: 2,360,000₫.















