Đèn trụ trang trí ngoài trời 73848
| Dimensions | 30 × 30 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Đồng, Thủy tinh |
| Bóng đèn | E27 (Max 40W) x1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Kích thước | 30x30cm, 40x40cm |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 4,280,000₫.2,568,000₫Current price is: 2,568,000₫.
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Original price was: 2,820,000₫.1,690,000₫Current price is: 1,690,000₫.
Original price was: 6,075,000₫.3,400,000₫Current price is: 3,400,000₫.
Original price was: 2,796,000₫.1,620,000₫Current price is: 1,620,000₫.
Price range: 2,995,000₫ through 4,690,000₫
Original price was: 3,290,000₫.1,970,000₫Current price is: 1,970,000₫.
Price range: 949,000₫ through 2,080,000₫












