Quạt đèn trần trang trí 82599
GIÁ 10.180.000đ
Tiết kiệm ngay 4.480.000đ 5.700.000đ
| Dimensions | 132 × 51 cm |
|---|---|
| Cánh quạt | gỗ tự nhiên 66cm x 3 cánh |
| Thân quạt | Hợp kim |
| Động cơ | DC Motor lõi đồng (50W) |
| Bóng đèn | LED 3 chế độ sáng (18W) |
| Điều khiển | Remote 6 cấp độ gió, 2 chiều |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 80 |
| Thay bóng | Qua kỹ thuật viên |
| Tuổi thọ LED tối đa | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 2,920,000₫.1,898,000₫Current price is: 1,898,000₫.
Original price was: 6,965,000₫.3,900,000₫Current price is: 3,900,000₫.
599,000₫
Price range: 1,280,000₫ through 1,670,000₫
898,000₫
Original price was: 2,340,000₫.1,500,000₫Current price is: 1,500,000₫.
Price range: 2,950,000₫ through 4,490,000₫
Original price was: 4,620,000₫.3,000,000₫Current price is: 3,000,000₫.

















