Đèn quạt trần pha lê trang trí 82578
GIÁ 17.940.000đ
Tiết kiệm ngay 9.420.000đ 8.520.000đ
| Dimensions | 45 × 50 cm |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng, ABS |
| Bóng đèn | LED 3 chế độ sáng 36W |
| Màu sắc | Vàng |
| Số cánh quạt | 4 |
| Đông cơ | DC 35W |
| Gió | 3 tốc độ gió |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 80 |
| Thay bóng | Qua kỹ thuật viên |
| Tuổi thọ LED tối đa | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 11,360,000₫.5,400,000₫Current price is: 5,400,000₫.
Original price was: 1,755,000₫.980,000₫Current price is: 980,000₫.
Original price was: 1,785,000₫.1,000,000₫Current price is: 1,000,000₫.
Original price was: 2,490,000₫.1,480,000₫Current price is: 1,480,000₫.
Original price was: 3,596,000₫.1,798,000₫Current price is: 1,798,000₫.
Original price was: 1,960,000₫.980,000₫Current price is: 980,000₫.
Original price was: 1,596,000₫.1,035,000₫Current price is: 1,035,000₫.
Original price was: 2,340,000₫.1,500,000₫Current price is: 1,500,000₫.















