Đèn quạt trần pha lê trang trí 82572
GIÁ 19.080.000đ
Tiết kiệm ngay 10.020.000đ 9.060.000đ
| Dimensions | 45 × 50 cm |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng, Pha lê, ABS |
| Bóng đèn | LED 3 chế độ sáng 36W |
| Màu sắc | Vàng |
| Số cánh quạt | 4 |
| Đông cơ | DC 35W |
| Gió | 3 tốc độ gió |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 80 |
| Thay bóng | Qua kỹ thuật viên |
| Tuổi thọ LED tối đa | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 645,000₫.527,000₫Current price is: 527,000₫.
Original price was: 2,680,000₫.1,500,000₫Current price is: 1,500,000₫.
Original price was: 1,156,000₫.635,000₫Current price is: 635,000₫.
Original price was: 4,605,000₫.2,578,000₫Current price is: 2,578,000₫.
Original price was: 7,505,000₫.4,470,000₫Current price is: 4,470,000₫.
Price range: 407,000₫ through 611,000₫
Original price was: 16,740,000₫.9,200,000₫Current price is: 9,200,000₫.
1,600,000₫

















