Đèn quạt trần pha lê trang trí 76797
GIÁ 8.575.000đ
Tiết kiệm ngay 3.775.000đ 4.800.000đ
| Dimensions | 106 cm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim, Pha lê |
| Bóng đèn | LED 3 chế độ sáng 36W |
| Màu sắc | Vàng |
| Số cánh quạt | 4 |
| Đông cơ | DC 35W |
| Gió | 3 tốc độ gió |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 80 |
| Thay bóng | Qua kỹ thuật viên |
| Tuổi thọ LED tối đa | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 460,000₫.276,000₫Current price is: 276,000₫.
Original price was: 5,680,000₫.2,270,000₫Current price is: 2,270,000₫.
Original price was: 1,320,000₫.790,000₫Current price is: 790,000₫.
Original price was: 3,975,000₫.2,580,000₫Current price is: 2,580,000₫.
Original price was: 10,496,000₫.5,245,000₫Current price is: 5,245,000₫.
690,000₫
Price range: 660,000₫ through 1,200,000₫
Original price was: 5,420,000₫.3,250,000₫Current price is: 3,250,000₫.













