Đèn bàn trang trí 78222
GIÁ 1.995.000đ
Tiết kiệm ngay 705.000đ 1.290.000đ
| Dimensions | 35 × 55 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Ø15cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 1,990,000₫.1,190,000₫Current price is: 1,190,000₫.
Original price was: 1,700,000₫.950,000₫Current price is: 950,000₫.
Original price was: 2,742,000₫.1,780,000₫Current price is: 1,780,000₫.
Original price was: 3,395,000₫.1,900,000₫Current price is: 1,900,000₫.
Original price was: 2,167,000₫.1,300,000₫Current price is: 1,300,000₫.
1,590,000₫
Original price was: 5,000,000₫.2,800,000₫Current price is: 2,800,000₫.
Original price was: 1,505,000₫.845,000₫Current price is: 845,000₫.











