Đèn bàn trang trí 78217
GIÁ 2.568.000đ
Tiết kiệm ngay 1.078.000đ 1.490.000đ
| Dimensions | 45 × 65 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Ø12cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 2,925,000₫.1,638,000₫Current price is: 1,638,000₫.
Original price was: 2,325,000₫.1,300,000₫Current price is: 1,300,000₫.
1,120,000₫
Original price was: 2,340,000₫.1,500,000₫Current price is: 1,500,000₫.
Original price was: 5,420,000₫.3,250,000₫Current price is: 3,250,000₫.
Original price was: 2,340,000₫.1,520,000₫Current price is: 1,520,000₫.
Original price was: 2,040,000₫.1,140,000₫Current price is: 1,140,000₫.
Original price was: 2,680,000₫.1,500,000₫Current price is: 1,500,000₫.











