Đèn bàn 86630
GIÁ 5.000.000đ
Tiết kiệm ngay 2.010.000đ 2.990.000đ
| Dimensions | 30 × 42 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Ø30cm |
| Bóng đèn | E14 (max 40W) X2 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 1,700,000₫.950,000₫Current price is: 950,000₫.
Original price was: 2,860,000₫.1,600,000₫Current price is: 1,600,000₫.
1,120,000₫
Original price was: 2,742,000₫.1,780,000₫Current price is: 1,780,000₫.
Original price was: 2,742,000₫.1,780,000₫Current price is: 1,780,000₫.
Original price was: 3,935,000₫.2,550,000₫Current price is: 2,550,000₫.
Original price was: 5,000,000₫.2,800,000₫Current price is: 2,800,000₫.
Original price was: 1,755,000₫.980,000₫Current price is: 980,000₫.















