Đèn quạt trần pha lê trang trí 82578
GIÁ 17.940.000đ
Tiết kiệm ngay 9.420.000đ 8.520.000đ
| Dimensions | 45 × 50 cm |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng, ABS |
| Bóng đèn | LED 3 chế độ sáng 36W |
| Màu sắc | Vàng |
| Số cánh quạt | 4 |
| Đông cơ | DC 35W |
| Gió | 3 tốc độ gió |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 80 |
| Thay bóng | Qua kỹ thuật viên |
| Tuổi thọ LED tối đa | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 1,615,000₫.910,000₫Current price is: 910,000₫.
890,000₫
Original price was: 916,000₫.550,000₫Current price is: 550,000₫.
Original price was: 1,830,000₫.1,100,000₫Current price is: 1,100,000₫.
Original price was: 4,110,000₫.2,300,000₫Current price is: 2,300,000₫.
Original price was: 12,990,000₫.7,790,000₫Current price is: 7,790,000₫.
800,000₫
Price range: 660,000₫ through 1,200,000₫















