Đèn quạt trần pha lê trang trí 82572
GIÁ 19.080.000đ
Tiết kiệm ngay 10.020.000đ 9.060.000đ
| Dimensions | 45 × 50 cm |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng, Pha lê, ABS |
| Bóng đèn | LED 3 chế độ sáng 36W |
| Màu sắc | Vàng |
| Số cánh quạt | 4 |
| Đông cơ | DC 35W |
| Gió | 3 tốc độ gió |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 80 |
| Thay bóng | Qua kỹ thuật viên |
| Tuổi thọ LED tối đa | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
9,990,000₫
3,200,000₫
Original price was: 1,046,000₫.585,000₫Current price is: 585,000₫.
Original price was: 17,280,000₫.8,210,000₫Current price is: 8,210,000₫.
Original price was: 2,320,000₫.1,500,000₫Current price is: 1,500,000₫.
Original price was: 1,000,000₫.600,000₫Current price is: 600,000₫.
Original price was: 4,465,000₫.2,500,000₫Current price is: 2,500,000₫.
Original price was: 4,400,000₫.2,420,000₫Current price is: 2,420,000₫.

















