Đèn bàn trang trí 78222
GIÁ 1.995.000đ
Tiết kiệm ngay 705.000đ 1.290.000đ
| Dimensions | 35 × 55 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Ø15cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 1,995,000₫.1,290,000₫Current price is: 1,290,000₫.
1,590,000₫
Original price was: 1,965,000₫.1,100,000₫Current price is: 1,100,000₫.
Original price was: 3,660,000₫.2,196,000₫Current price is: 2,196,000₫.
800,000₫
Original price was: 6,250,000₫.3,500,000₫Current price is: 3,500,000₫.
Original price was: 2,680,000₫.1,500,000₫Current price is: 1,500,000₫.
Original price was: 1,620,000₫.900,000₫Current price is: 900,000₫.










