Đèn bàn trang trí 78217
GIÁ 2.568.000đ
Tiết kiệm ngay 1.078.000đ 1.490.000đ
| Dimensions | 45 × 65 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Ø12cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 2,430,000₫.1,360,000₫Current price is: 1,360,000₫.
Original price was: 5,000,000₫.2,800,000₫Current price is: 2,800,000₫.
Original price was: 1,840,000₫.1,030,000₫Current price is: 1,030,000₫.
Original price was: 1,505,000₫.845,000₫Current price is: 845,000₫.
Original price was: 2,167,000₫.1,300,000₫Current price is: 1,300,000₫.
1,400,000₫
Original price was: 5,000,000₫.2,800,000₫Current price is: 2,800,000₫.
369,000₫











