Đèn sàn trang trí 78060
GIÁ 3.040.000đ
Tiết kiệm ngay 1.215.000đ 1.825.000đ
| Dimensions | 35 × 65 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Hợp kim Ø50cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Đen/Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
800,000₫
Original price was: 1,680,000₫.1,090,000₫Current price is: 1,090,000₫.
Original price was: 3,150,000₫.2,040,000₫Current price is: 2,040,000₫.
Original price was: 2,325,000₫.1,300,000₫Current price is: 1,300,000₫.
Original price was: 3,360,000₫.2,180,000₫Current price is: 2,180,000₫.
1,120,000₫
Original price was: 1,840,000₫.1,030,000₫Current price is: 1,030,000₫.
Original price was: 5,000,000₫.2,800,000₫Current price is: 2,800,000₫.

















