Đèn quạt trần pha lê trang trí 76797
GIÁ 8.575.000đ
Tiết kiệm ngay 3.775.000đ 4.800.000đ
| Dimensions | 106 cm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim, Pha lê |
| Bóng đèn | LED 3 chế độ sáng 36W |
| Màu sắc | Vàng |
| Số cánh quạt | 4 |
| Đông cơ | DC 35W |
| Gió | 3 tốc độ gió |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 80 |
| Thay bóng | Qua kỹ thuật viên |
| Tuổi thọ LED tối đa | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 2,490,000₫.1,480,000₫Current price is: 1,480,000₫.
1,600,000₫
Original price was: 1,830,000₫.1,100,000₫Current price is: 1,100,000₫.
3,200,000₫
850,000₫
Original price was: 75,900,000₫.39,900,000₫Current price is: 39,900,000₫.
990,000₫
3,980,000₫













