Đèn bàn trang trí 76574
GIÁ 1.380.000đ
Tiết kiệm ngay 610.000đ 770.000đ
| Dimensions | 20 × 37 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim |
| Chụp đèn | Ø20cm |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) X1 |
| Màu sắc | Vàng |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 1,965,000₫.1,100,000₫Current price is: 1,100,000₫.
800,000₫
Original price was: 3,935,000₫.2,550,000₫Current price is: 2,550,000₫.
Original price was: 2,430,000₫.1,360,000₫Current price is: 1,360,000₫.
Original price was: 3,395,000₫.1,900,000₫Current price is: 1,900,000₫.
Original price was: 1,680,000₫.1,090,000₫Current price is: 1,090,000₫.
Original price was: 5,000,000₫.2,800,000₫Current price is: 2,800,000₫.
Original price was: 1,620,000₫.900,000₫Current price is: 900,000₫.















