Đèn trụ trang trí ngoài trời 73968
| Dimensions | 30 × 30 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, Thủy tinh |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 + LED 5W |
| Màu sắc | Vàng |
| Tính năng | Năng lượng mặt trời |
| Kích thước | Nấp 25cm/Cao 25cm, Nấp 30cm/Cao 30cm, Nấp 40cm/Cao 40cm |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Price range: 1,460,000₫ through 2,925,000₫
Original price was: 1,032,000₫.598,000₫Current price is: 598,000₫.
Price range: 1,645,000₫ through 1,880,000₫
Price range: 901,000₫ through 2,650,000₫
Price range: 1,296,000₫ through 2,196,000₫
Original price was: 4,280,000₫.2,568,000₫Current price is: 2,568,000₫.
Original price was: 2,796,000₫.1,620,000₫Current price is: 1,620,000₫.
Price range: 1,100,000₫ through 2,490,000₫



















