Đèn trụ trang trí ngoài trời 73960
| Dimensions | 30 × 30 × 36 cm |
|---|---|
| Thân đèn | Hợp kim, Thủy tinh |
| Bóng đèn | E27 (max 40W) x1 + LED 5W |
| Màu sắc | Vàng |
| Tính năng | Năng lượng mặt trời |
| Kích thước | Nấp 25cm/Cao 31cm, Nấp 30cm/Cao 36cm, Nấp 40cm/Cao 42cm |
| Thay bóng | Cho phép |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Original price was: 3,290,000₫.1,970,000₫Current price is: 1,970,000₫.
Original price was: 2,796,000₫.1,620,000₫Current price is: 1,620,000₫.
Original price was: 2,820,000₫.1,690,000₫Current price is: 1,690,000₫.
Original price was: 980,000₫.638,000₫Current price is: 638,000₫.
Original price was: 3,146,000₫.1,820,000₫Current price is: 1,820,000₫.
Price range: 1,100,000₫ through 2,490,000₫
Price range: 901,000₫ through 2,650,000₫
Price range: 1,880,000₫ through 3,300,000₫















